•PongPang•
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

PONGPANG GAMES ONLINE

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เปิดเว็บบอร์ดใหม่ ทักทายกันหน่อยครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin
Admin

เปิดเว็บบอร์ดใหม่ ทักทายกันหน่อยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เปิดเว็บบอร์ดใหม่ ทักทายกันหน่อยครับ   เปิดเว็บบอร์ดใหม่ ทักทายกันหน่อยครับ EmptyMon Apr 20, 2009 9:46 pm

เปิดเว็บบอร์ดใหม่ ทักทายกันหน่อยครับ Back_l10

เปิดบ้านหลังใหม่กับ ร้านป๋องแป๋ง มาทักทายกันหน่อยนะครับ
ปัจจุบันเราเปิดให้บริการ 24 ชั่วโมง ถึง 4 สาขาด้วยกัน
สำหรับท่านลูกค้าที่ยังไม่ทราบนะครับ ว่าอยู่ที่ไหนบ้าง

ร้าน ป๋องแป๋ง สาขา 1 - 2 สะพานใหม่ ซอย พหลโยธิน 52

ร้าน ป๋องแป๋ง สาขา 3 - 4 รัชดา ซอย วิภาวดี 16

ใกล้ที่ไหน แวะมาทักทายกันได้นะครับ กับบรรยากาศ สบายๆเป็นกันเอง
สำหรับคอบอล เราก็มีถ่ายทอดสดให้ดู ทุกคู่ ทุกแมต ไม่มีพลาดแน่นอนครับ

ขอขอบคุณ ลูกค้าทุกท่านที่แวะเวียนมาใช้บริการนะครับ
เราจะอัพเดท ทุกเรื่อง ทุกเกมส์ เพื่อการให้บริการของเรา เป็นมากกว่าร้านเกมส์ ที่คุณเคยสัมผัส

Thank you
ทีมงาน ร้านป๋องแป๋ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://pongpang.forumotion.net
poesttes
Moderator
Moderator

เปิดเว็บบอร์ดใหม่ ทักทายกันหน่อยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเว็บบอร์ดใหม่ ทักทายกันหน่อยครับ   เปิดเว็บบอร์ดใหม่ ทักทายกันหน่อยครับ EmptyMon Sep 21, 2009 12:30 pm

รับแทงด้วยรึเปล่าคับน้องเก้า
ขึ้นไปข้างบน Go down

เปิดเว็บบอร์ดใหม่ ทักทายกันหน่อยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1